ผู้เขียน หัวข้อ: แจกฟรี : ไฟล์ powerpoint อบรม เรื่อง การป้องกันการบาดเจ็บด้วยการยศาสตร์  (อ่าน 5350 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin

• Administrator
  • จป. ขั้นเทพ
  • คะแนนนิยม 942
    • ชุมชนเจ้าหน้าที่ความปลอดภัยในการทำงาน
ไฟล์อบรม การป้องกันการบาดเจ็บจากการทำงานด้วย Ergonomic

ของ นพ. ชนนท์ กองกมล
หน่วยอาชีวอนามัย ภาควิชาเวชศาสตร์ชุมชน
คณะแพทยศาสตร์ ม.สงขลานครินทร์

ขอขอบคุณมา ณ ที่นี่ด้วยครับ

โค๊ด: [Select]
http://www.ziddu.com/download/9168303/ergonomic.ppt.html
สมัครสมาชิก เพื่อดูภาพและโหลดไฟล์ต่างๆ ได้ครบถ้วน คลิ๊กที่นี่ มาร่วมกันแบ่งปันความรู้ และพูดคุยกันนะครับ

ออฟไลน์ Admin

• Administrator
  • คะแนนนิยม 942
    • ชุมชนเจ้าหน้าที่ความปลอดภัยในการทำงาน
การยศาสตร์เพื่อชีวิตในยุคเทคโนโลยีสารสนเทศ - เป็นไฟล์ PDF

โดย ผศ.นริศา ชุตินารา

http://www.ziddu.com/download/9168852/Ergonomics_narisansession_12.pdf.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มี.ค.- 06:43 am โดย Admin »
สมัครสมาชิก เพื่อดูภาพและโหลดไฟล์ต่างๆ ได้ครบถ้วน คลิ๊กที่นี่ มาร่วมกันแบ่งปันความรู้ และพูดคุยกันนะครับ

ออฟไลน์ daddy

• จปว.มสธ.รุ่น 18
  • Global Moderator
  • คะแนนนิยม 422
  • ชีวิตคนเราก็เท่านี้ ทำความดีก่อนจาก
ขอบคุณมากครับคุณ Admin สำหรับข้อมูลดีๆที่นำมาแบ่งปันกันครับ  :ha08: :white-dog-emoticons-2:
ขอโหลดไปใช้งานหน่อยนะครับ
มาร่วมแบ่งปันคะแนนนิยมและขอบคุณเพื่อเป็นกำลังใจให้คุณ Admin กันเถอะครับพี่น้อง :ha11: :cute-white-kitten5: 
สิ่งเล็กๆที่เรียกว่า"ความปลอดภัย"
ความรู้เพียงเล็กน้อย อาจช่วยคนเป็นร้อยแก้ปัญหา
เพราะฉะนั้น อย่ากลัวที่จะบอกสิ่งที่คุณรู้กับคนอื่น แม้จะเป็นเรื่องพื้นๆ ก็ตาม

ออฟไลน์ daddy

• จปว.มสธ.รุ่น 18
  • Global Moderator
  • คะแนนนิยม 422
  • ชีวิตคนเราก็เท่านี้ ทำความดีก่อนจาก
เอามาทบทวนกันอีกรอบครับ  :ha03:
โดนกระทู้ใหม่ทับแล้วจะหาไม่เจอกัน :ha01:
ใครยังไม่โหลดก็ขอเชิญไ้ด้เลยครับพี่น้อง :ha11:
สิ่งเล็กๆที่เรียกว่า"ความปลอดภัย"
ความรู้เพียงเล็กน้อย อาจช่วยคนเป็นร้อยแก้ปัญหา
เพราะฉะนั้น อย่ากลัวที่จะบอกสิ่งที่คุณรู้กับคนอื่น แม้จะเป็นเรื่องพื้นๆ ก็ตาม

ออฟไลน์ leochang2

• จป. หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนนิยม 1
 :white-dog-emoticons-2:ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ssr

• จป. ประสบการณ์สูง
  • คะแนนนิยม 164
  • ความปลอดเริ่มต้นด้วยการคิด แล้วลงมือทำ
ความปลอดเริ่มต้นด้วยการคิด แล้วลงมือทำ

ออฟไลน์ patthanswindowslive2013

• *
  • คะแนนนิยม 0
 :cute-panda-emoticon-003:
ไฟล์อบรม การป้องกันการบาดเจ็บจากการทำงานด้วย Ergonomic

ของ นพ. ชนนท์ กองกมล
หน่วยอาชีวอนามัย ภาควิชาเวชศาสตร์ชุมชน
คณะแพทยศาสตร์ ม.สงขลานครินทร์

ขอขอบคุณมา ณ ที่นี่ด้วยครับ

http://www.ziddu.com/download/9168303/ergonomic.ppt.html

ออฟไลน์ newcomer

• *
  • คะแนนนิยม 0

Facebook Comments