ผู้เขียน หัวข้อ: ขอตัวอย่างโครงการจัดนิทรรศการสัปดาห์ความปลอดภัย  (อ่าน 3397 ครั้ง)

ออฟไลน์ narumonb

• จป. หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนนิยม 0
รบกวนท่านที่มีตัวอย่างการเขียนโครงการ/การขออนุมัติงบประมาณการจัดนิทรรศการสัปดาห์ความปลอดภัยในสถานประกอบการ

ออฟไลน์ winai.d

• *
  • คะแนนนิยม 24
  • ความปลอดภัย เริ่มที่ ตัวคุณก่อน samutprakansafety.com
    • MSN Messenger - sudyod1510@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - winai.d@fujiace.com
ผมขออนุญาติ นำสัปดาห์ความปลอดภัยของบริษัทผม มาเป็นตัวอย่าง เพื่อเป็นไอเดย สำหรับเพื่อน ๆ ในการจัดงาน เพื่อให้พนักงานเข้าใจถึงเรื่องความปลอดภัย และผลกระทบเมื่อเกิดอุบ้ติเหตุ  มีภาพ และคลิปวีดีโอให้ดูด้วย เข้าไปดูได้ที่
http://www.jorpor.com/forum/index.php?topic=2236.0   เป็นปี 2009
มิตรภาพ คือ การเริ่มต้น
ความปลอดภัย เริ่มที่ ตัวคุณ
samutprakansafety.com

ออฟไลน์ tudsanai047

• *
  • คะแนนนิยม 7
ขอบคุณมากๆๆครับ.

Facebook Comments