ผู้เขียน หัวข้อ: ดาวน์โหลดฟรี : ป้ายห้ามถ่ายรูป  (อ่าน 3508 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin

• Administrator
  • จป. ขั้นเทพ
  • คะแนนนิยม 943
    • ชุมชนเจ้าหน้าที่ความปลอดภัยในการทำงาน
ในสถานประกอบการหลายแห่ง ที่ไม่ต้องการให้มีการถ่ายภาพ ถ้าในแง่ของความปลอดภัย อาจจะเพราะมีสารเคมีบางอย่างที่ไวไฟมาก แม้กระทั่งต่อแสงเฟรช

หรือ เกรงว่าการถ่ายภาพอาจจะรบกวนสมาธิในการทำงาน ทำให้เกิดความผิดพลาดได้

ก็สามารถนำป้ายนี้ไปติดได้นะครับ

สมัครสมาชิก เพื่อดูภาพและโหลดไฟล์ต่างๆ ได้ครบถ้วน คลิ๊กที่นี่ มาร่วมกันแบ่งปันความรู้ และพูดคุยกันนะครับ

ออฟไลน์ Admin

• Administrator
  • จป. ขั้นเทพ
  • คะแนนนิยม 943
    • ชุมชนเจ้าหน้าที่ความปลอดภัยในการทำงาน
Re: ดาวน์โหลดฟรี : ป้ายห้ามถ่ายรูป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 ก.ย.- 02:03 am »
ภาพตัวอย่าง
สมัครสมาชิก เพื่อดูภาพและโหลดไฟล์ต่างๆ ได้ครบถ้วน คลิ๊กที่นี่ มาร่วมกันแบ่งปันความรู้ และพูดคุยกันนะครับ

ออฟไลน์ จป. ไกลบ้าน

• จป. หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนนิยม 33
  • จป.ไกลบ้าน
    • MSN Messenger - laoonchun_007@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
Re: ดาวน์โหลดฟรี : ป้ายห้ามถ่ายรูป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 ก.ย.- 02:43 am »
ขอบคุณมากค่ะ
จป.บ้านไกล

ออฟไลน์ ommer-p

• *
  • คะแนนนิยม 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 เม.ย.- 06:08 am »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nologolike

• *
  • คะแนนนิยม 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 พ.ค.- 07:48 am »
ของฟรีชอบมากๆ

Facebook Comments