ผู้เขียน หัวข้อ: ความแตกต่างระหว่าง การอบรมผู้บริหารหัวหน้างาน&อบรมจป.บริหาร จป.หัวหน้า  (อ่าน 115 ครั้ง)

ออฟไลน์ yakanyung

• จป. หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนนิยม 0
ตามประกาศกรมฯ เรื่อง หลักเกณฑ์ วิธีการ และเงื่อนไขการฝึกอบรมผู้บริหาร หัวหน้างาน  พรบ. ความปลอดภัยฯ พ.ศ 2554
ที่กำหนดให้มีการฝึกอบรมหลักสูตร ความปลอดภัย อาชีวอนามัย และสภาพแวดล้อมในการทำงาน สำหรับลูกจ้าระดับบริหาร และหัวหน้างานนั้น 
       คำถาม คือ  มันแตกต่าง จากการ อบรม. บริหาร และ อบรม จป. หัวหน้างาน อย่างไร 

ขอช่วยอธิบายเพื่อความเข้าใจตรงกันด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ leontalk

• จป. หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนนิยม 0
คำถามนี้ตอบยากตรงยังไม่แน่ชัด รอคนรู้จริงมาตอบแล้วกันครับ