ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ข้อมูลที่เกี่ยวกับการอบรมพนักงานใหม่  (อ่าน 429 ครั้ง)

ออฟไลน์ อุเทน กำหนด

• จป. หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนนิยม 0

ออฟไลน์ yakanyung

• *
พนักงานที่เป็นลูกจ้างทั่วไปและลูกจ้างเข้าทำงานใหม่ ตามพระราชบัญญัติความปลอดภัย อาชีวอนามัยและสภาพแวดล้อมในการทำงาน พ.ศ 2554                                                                                                                                 
หมวดที่ 1 ความรู้เกี่ยวกับความปลอดภัย อาชีวอนามัยและสภาพแวดล้อมในการทำงาน
หมวดที่ 2 กฎหมายความปลอดภัย อาชีวอนามัยและสภาพแวดล้อมในการทำงาน
หมวดที่ 3 ข้อบังคับว่าด้วยความปลอดภัยอาชีวอนามัยและสภาพแวดล้อมในการทำงาน

ออฟไลน์ Nrador007

• *
ขอบคุณมากเลยครับ

ออฟไลน์ เสาวภา ทรัพย์มหาศาล

• *
 fangaom201258@hotmail.com  รบกวนหน่อยนะค่ะ....ขอบคุณค่ะ:cute-panda-emoticon-019: :cute-panda-emoticon-019: :cute-panda-emoticon-019:

ออฟไลน์ man123

• *
ขอบคุณมากเลยกำลังหาข้อมูลอยู่

ออฟไลน์ Rameoz

• *
เป็นคำแนะนำที่ดีมากเลยครับ คุณ yakanyung