ผู้เขียน หัวข้อ: จป.จบใหม่  (อ่าน 40 ครั้ง)

ออฟไลน์ safety sky

• จป. หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนนิยม 0
จป.จบใหม่
« เมื่อ: 14 ก.ค.- 03:14 am »
สวัสดีค่ะ ขอพื้นที่ประกาศหางานนะคะ  ดิฉัน นางสาวอรอนงค์ นาหนองตูม (นักศึกษาจบใหม่ ทำงานภายใต้ความกดดันได้ อนทน สู้งาน เรียนรู้สิ่งใหม่ๆได้เร็ว พร้อมเริ่มงานทันทีค่ะ)
การศึกษา : จบวิทยาศาสตร์บัณฑิต สาขาอาชีวอนามัยและความปลอดภัย มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
สมัครงาน : Safety officer
ประวัติการฝึกงาน : บริษัท เอ็นเอสเค แบริ่งส์ แมนูแฟคเจอริ่ง (ประเทศไทย) จำกัด
หางาน จป.ว พื้นที่ นิคมอมตะนคร ชลบุรี และนิคมแหลมฉบัง ชลบุรี
เบอร์โทรติดต่อ 08-2368-3433
E-mail : onanong50@gmail.com