ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวกันก่อน  (อ่าน 47075 ครั้ง)

ออฟไลน์ j_sutthi

• จป. หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนนิยม 0
Re: แนะนำตัวกันก่อน
« ตอบกลับ #255 เมื่อ: 08 ธ.ค.- 07:03 am »
เอกครับ มือใหม่ โรงงานอาหาร สมุทรสาคร

ออฟไลน์ jom736

• *
« ตอบกลับ #256 เมื่อ: 21 มิ.ย.- 04:15 am »
หวัดดีครับ ผมชื่อจักรพงค์   กาญจนรัตน์ วิศวกรโยธา เพิ่งเริ่มเป็น จป.บริหารครับ
มีข้อมูลอะไรเกี่ยวกับงานก่อสร้าง ทั้งจะ JSA, รายงานความปลอดภัยในการก่อสร้าง
, แบบตรวจสอบความปลอดภัย หรืออะไรก็ได้.............
jom736@hotmail.com :ha08: :ha08: :ha08:

ออฟไลน์ แดง

• *
« ตอบกลับ #257 เมื่อ: 31 ส.ค.- 10:25 pm »
พี่แดงคับ อบรมตั้งแต่ปี2556 แล้วออกไปทำกิจการส่วนตัวพอดีโรงพิมของพี่ชายต้องมี จปท เลยมาช่วยทำคับอยู่แถวอ่อนนุช ขอให้ช่วยชี้แนะด้วยนะคับ