ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบวัดความรู้ บุคลากรเฉพาะรับผิดชอบความปลอดภัยการเก็บรักษาวัตถุอันตราย  (อ่าน 7261 ครั้ง)

ออฟไลน์ ployka

• Global Moderator
  • จป. ประสบการณ์สูง
  • คะแนนนิยม 198
ทดสอบวัดความรู้ หลักสูตรความปลอดภัยการเก็บรักษาวัตถุอันตราย ที่กรมโรงงานอุตสาหกรรมกำหนด

สำหรับผู้ที่ต้องการจะสอบเป็นบุคลากรเฉพาะรับผิดชอบความปลอดภัยการรักษาวัตถุอันตราย
- มีระบบแบบ E-learning
- หรือจะ Download ไฟล์การเรียนรู้ (442MB) เพื่อนำไปศึกษาเตรียมสอบ

ได้ที่ http://hazexam.diw.go.th/index.asp

(ไม่แน่ใจว่า ในเว็บมีแล้วหรือยัง  :ha09: )

ออฟไลน์ Admin

• Administrator
  • จป. ขั้นเทพ
  • คะแนนนิยม 969
    • ชุมชนเจ้าหน้าที่ความปลอดภัยในการทำงาน
สมัครสมาชิก เพื่อดูภาพและโหลดไฟล์ต่างๆ ได้ครบถ้วน คลิ๊กที่นี่ มาร่วมกันแบ่งปันความรู้ และพูดคุยกันนะครับ

ออฟไลน์ daddy

• จปว.มสธ.รุ่น 18
  • Global Moderator
  • จป. ขั้นเทพ
  • คะแนนนิยม 437
  • ชีวิตคนเราก็เท่านี้ ทำความดีก่อนจาก
ขอบคุณมากครับน้องพลอยสำหรับความรู้จชข้อมูลดีๆที่นำมาแบ่งปันกันครับ :cute-panda-emoticon-019:
กระทู้ดีอย่างๆนี้ ผมจำเป็นต้องนำขึ้นมาทบทวนอีกรอบ
เพราะว่าพี่น้องหลายๆท่านอาจจะต้องการข้อมูลไปใช้
ตอนนี้กำลังไล่ดูว่ากระทู้ไหนที่ดูแล้วมีประโยชน์ในช่วงเวลานี้
ก็จะนำขึ้นมาอีกรอบนึงครับ
อยากจะกด Likeให้สักร้อยครั้ง 555 :cute-white-kitten1:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ก.ย.- 02:03 am โดย daddy »
สิ่งเล็กๆที่เรียกว่า"ความปลอดภัย"
ความรู้เพียงเล็กน้อย อาจช่วยคนเป็นร้อยแก้ปัญหา
เพราะฉะนั้น อย่ากลัวที่จะบอกสิ่งที่คุณรู้กับคนอื่น แม้จะเป็นเรื่องพื้นๆ ก็ตาม

ออฟไลน์ Juthapat

• จป. หน้าใหม่
  • *
  • คะแนนนิยม 0
ใครพอมีแนวข้อสอบมั้ยคะ ขอแบ่งปันคะ ขอบคุณคะ